



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA YA HABARI
TUME YA TEHAMA



TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Tume ya TEHAMA (ICTC) inautangazia Umma kuhusu mnada wa hadhara utakaofanyika 26 Machi 2026 (Alhamis). Lengo la mnda ni kuuza vifaa chakavu kama ifuatavyo:- **Vifaa vya TEHAMA (13), Samani za ofisini (67), vifaa vya ofisi (09), Mabaki yanavyotokana na ukaratabati (203).** Mnada utafanyika katika eneo la ofisi za Tume ya TEHAMA zilizopo Upanga Dar es salaam kuanzia saa nne (4.00) Asubuhi.

MASHARTI YA MNADA:

1. Chombo au Kifaa kitauzwa kama vilivyo na mahali vilipo
2. Mnunuzi atalipa hapohapo asilimia mia moja (100%) ya thamani ya mali/kifaa alichonunua kama ilivyofikiwa katika mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa mali /kifaa husika na amana iliolipwa haitorudishwa.
3. Mnunuzi atalazimika kuchukua/kuondoa vifaa alivyovinunua mara baada ya kukamilisha malipo;
4. Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku moja kabla ya mnada (25 Machi 2026), kuanzia saa 4:00 asubuhi hadi saa 9:00 jioni.
5. Mnada utaanza saa 4.00 asubuhi katika ofisi za Tume ya TEHAMA
6. Wananchi wote mnakaribishwa katika mnada huo.

IMETOLEWA NA

Dkt. Nkundwe Mwasaga

Mkurugenzi Mkuu